Lãnh đạo phường Tuần Châu thăm, chúc mừng Ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11
Nhân dịp kỷ niệm 41 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam, (20/11/1982 - 20/11/2023). Đại diện lãnh đạo Đảng ủy - HĐND- UBND-UBMTTQ phường Tuần Châu đã thăm, tặng hoa chúc mừng và biểu dương những thành tích; tri ân sâu sắc đến đội ngũ cán bộ quản lý, giáo viên trường TH&THCS Tuần Châu, trường Mầm non Tuần Châu nhân dịp niệm 41 năm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11.
Trong không khí phấn khởi kỷ niệm 41 năm Ngày nhà giáo Việt Nam, thay mặt lãnh đạo phường Tuần Châu, đồng chí Trương Kim Luân - Bí thư Đảng ủy phường đã phát biểu chúc mừng, biểu dương, ghi nhận những thành tích của 02 nhà trường trong năm học 2022-2023, đặc biệt ghi nhận sự nỗ lực cố gắng của tập thể quản lý, viên chức đang công tác tại trường TH&THCS Tuần Châu, trường Mầm non Tuần Châu .Đồng thời mong muốn trong thời gian tới, tập thể cán bộ, viên chức 02 nhà trường tiếp tục nỗ lực, vượt qua khó khăn, phát huy tinh thần đoàn kết, thống nhất cao trong cơ quan, đơn vị; tập trung thực hiện có hiệu quả nhiệm vụ năm học 2023-2024
Tin tức khác
- Phường Tuần Châu làm tốt công tác đền ơn đáp nghĩa thăm, tặng quà nhân ngày Thương binh, Liệt sỹ 27/7
- Công điện của Thủ tướng Chính phủ về việc tập trung ứng phó bão số 2 và mưa lũ
- Về việc chủ động theo dõi ứng phó với diễn biến của bão
- Tạm dừng cấp phép tàu
- Toàn văn bài viết của Chủ tịch nước Tô Lâm về Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng